> >



ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ
ತಾಂತ್ರಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಇಲಾಖೆ

ಕರ್ನಾಟಕ(ಸರ್ಕಾರಿ) ಪಾಲಿಟೆಕ್ನಿಕ್ ,ಮಂಗಳೂರು


ಶ್ರೀ ಮೇಜರ್ ಬಿ ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್

ಶ್ರೀ ಮೇಜರ್ ಬಿ ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್

  1. ಪದನಾಮ: ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು ಗ್ರೇಡ್ ೨
  2. ವಿದ್ಯಾ ಅರ್ಹತೆ:ಬಿ . ಇ, ಎಂ. ಟೆಕ್
  3. ಬೋಧನೆ ಅನುಭವ: ೩೬ ವರ್ಷ

ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು : ಶ್ರೀ ಮೇಜರ್ ಬಿ ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್



ರಾಮಾನಂದ ನಾಯಕ್ ಡಿ

  1. ಪದನಾಮ: ಸೆಲೆಕ್ಷನ್ ಗ್ರೇಡ್ ಲೆಕ್ಚರರ್
  2. ವಿದ್ಯಾ ಅರ್ಹತೆ::ಡಿಪ್ಲೋಮ ಇನ್ ಕೆಮಿಕಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್
  3. ಬೋಧನೆ ಅನುಭವ: ೨೯ ವರ್ಷ
  4. ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯೆನ್ಸ್ 2 year(Production Engineer,Subha Chemicals Ltd)

ದೇವರಸೆ ಗೌಡ

  1. ಪದನಾಮ: ಸೆಲೆಕ್ಷನ್ ಗ್ರೇಡ್ ಲೆಕ್ಚರರ್
  2. ವಿದ್ಯಾ ಅರ್ಹತೆ: B.E,PGDTCA,M.Tech(GeoTech)
  3. ಬೋಧನೆ ಅನುಭವ: ೩೦ ವರ್ಷ
  4. ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯೆನ್ಸ್ 1 year(Engineer,Khodays Construction Company Ltd)

ಪ್ರದೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಎಚ್ ಎಂ

  1. ಪದನಾಮ: ಉಪನ್ಯಾಸಕರು
  2. ವಿದ್ಯಾ ಅರ್ಹತೆ:: B.E(CS&E)
  3. ಬೋಧನೆ ಅನುಭವ: 6 years
  4. ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯೆನ್ಸ್ 2 year(Research & Development Engineer,Nokia Networks)

ನರಸಿಂಹ ಭಟ್ ಎಚ್

  1. ಪದನಾಮ: Selection Grade Lecturer
  2. ವಿದ್ಯಾ ಅರ್ಹತೆ: B.E(E&E)
  3. ಬೋಧನೆ ಅನುಭವ: 24 years
  4. ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯೆನ್ಸ್ 2 year(Namasthe Leather Garments & KEB)

ಸತೀಶ ಕೆ ಎಂ

  1. ಪದನಾಮ: Lecturer
  2. ವಿದ್ಯಾ ಅರ್ಹತೆ: B.E(EC),MTECH
  3. ಬೋಧನೆ ಅನುಭವ: 6 years

ಗಿರೀಶ್ ಬಾಬು ಬಿ ಪಿ

  1. ಪದನಾಮ: Selection Grade Lecturer
  2. ವಿದ್ಯಾ ಅರ್ಹತೆ:: B.E,M.Tech
  3. ಬೋಧನೆ ಅನುಭವ: 26 years

ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಪಿ

  1. ಪದನಾಮ: Lecturer
  2. ವಿದ್ಯಾ ಅರ್ಹತೆ Diploma,B.E
  3. ಬೋಧನೆ ಅನುಭವ: 5 years
  4. ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯೆನ್ಸ್ 5 years ( Birla Tyres )
  5. Other Interests: Co-ordinator:,Polymer Testing Service Cell,Internal Co-ordinator:NSS

ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರುಗಳು

ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಸರು ವಿಭಾಗ
ಟಾಕಪ್ಪ ಚವಾಣ್ ಆಟೋಮೊಬೈಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

ರಾಮಾನಂದ ನಾಯಕ್ ಡಿ

ಕೆಮಿಕಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

ದೇವರಸೆ ಗೌಡ

ಸಿವಿಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

ಪ್ರದೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಎಚ್ ಎಂ

ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಸೈನ್ಸ್ & ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

ನರಸಿಂಹ ಭಟ್ ಎಚ್

ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ & ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

ಸತೀಶ ಕೆ ಎಂ

ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

ಗಿರೀಶ್ ಬಾಬು ಬಿ ಪಿ

ಮೆಕ್ಯಾನಿಕಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ಪಿ

ಪಾಲಿಮರ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ
ವಿಜಯ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ


BHASKAR

  1. Designation: Lecturer
  2. Qualification: DAE,B.E(Auto),M.Tech(Thermal)
  3. Teaching Experience: 8 years
  4. Industrial Experience: 2 year(CRO,Maruti Udyog)
  5. Other Interests: President,Old Student Assocciation,KPT

Automobile Engineering
Sl.noNameDesignation
1Takappa ChawanSelection Grade Lecturer
2

BHASKAR

Lecturer
3K Sheshappa NaikForeman
4RamachandraAsst. Instructor
5Divakara KDriver
6Ishwara KHelper


Chemical Engineering
Sl.noNameDesignation
1Ramananda Nayak DSelection Grade Lecturer
3Ishwar ShettigarLecturer
4M.P.ShivaramInstructor
5S.SathishAsst. Instructor


MAHENDRA H M

  1. Designation: Selection Grade Lecturer
  2. Qualification: B.E(Civil),PGDTCA,M.Tech(ENV)
  3. Teaching Experience: 29 years
  4. Industrial Experience: 1 year(Engineer,PWD)

Civil Engineering
Sl.noNameDesignation
1Devarase GowdaSelection Grade Lecturer
3Mohanraj G.SSenior Grade Lecturer
4NithyashreeLecturer
5Archana.JLecturer
6JayashreeLecturer


Computer Science and Engineering
Sl.noNameDesignation
1Pradeep Kumar H MLecturer
2Chandralekha.V.GiraddiLecturer


K K MAHABALESHWARA BHAT

  1. Designation: Selection Grade Lecturer
  2. Qualification: B.E(E&E)
  3. Teaching Experience: 22 years

DAYANANDA GATTI K

  1. Designation: Selection Grade Lecturer
  2. Qualification: B.E(E&E),B.Tech.Ed,M.Tech,MIE
  3. Teaching Experience: 22 years
  4. Special Interests: Networking,Computer Applications

Electrical and Electronics Engineering
Sl.noNameDesignation
1

K K MAHABALESHWARA BHAT

Selection Grade Lecturer
2

DAYANANDA GATTI K

Selection Grade Lecturer
3K.KeerthiSelection Grade Lecturer
4Sudhamani MSenior Grade Lecturer
5BoluInstructor
6Praveen KumarMechanic
7Kumaraswamy HHelper


Electronics and Communications Engineering
Sl.noNameDesignation
1Smeely Mary PicardoLecturer
2Sathisha.K.MLecturer
3Suma.PLecturer
6SubramanyaMechanic
7Girish M KunderMechanic
8SooryanarayanaMechanic


Mechanical Engineering
Sl.noNameDesignation
1Jaya L MoilySelection Grade Lecturer
2Jayadevappa ESelection Grade Lecturer
3Bhaghavan PrasadSelection Grade Lecturer
4Satish.N.HSelection Grade Lecturer
5Mridula.VSelection Grade Lecturer
6Rajendra MertaSenior Grade Lecturer
7Mohan NaikInstructor
8KannayyaAsst. Instructor
9Bhaskar HMechanic
10Kamalaksha.KMechanic
11K.R.SubbapataliHelper


SANTHOSH KUMAR P

  1. Designation: Lecturer
  2. Qualification: Dip,B.E(Polymer Technology),PGDIRI
  3. Teaching Experience: 2 years
  4. Industrial Experience: 1 year(Technical Engineer,Birla Tyres), 1 year (Engineer,HAL)

Polymer Technology
Sl.noNameDesignation
1

SANTHOSH KUMAR P

Lecturer
2J.Laxmana BairaHelper
3U.UmeshaHelper


Science Department
Sl.noNameDesignation
1Y.VijayalaxmiSelection Grade Lecturer
2Balakrishna Bhat KSenior Grade Lecturer
3Ponnappa.K.CLecturer
4Mamatha NLecturer
5Prashantha B PLecturer
6B.PakeeraHelper


Office Staff
Sl.noNameDesignation
1Geetha ShettyLibrarian
2Ramanath PF.D.A
3Vidya KS.D.A
4Usha KumariS.D.A
5Vinoda KumariS.D.A
6HeeraSenior Typist
7M.PushpalathaSenior Typist
8SureshaAttender
9Umesh Roa KPeon
10Bhavanishankar G.KPeon


web counter
web counter


How Many People Visit